เว็บบอร์ดไทยเคมีสิ่งทอ (TTCEXPERT.COM)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับสีธรรมชาติครับ

Go down

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับสีธรรมชาติครับ Empty รบกวนสอบถามเกี่ยวกับสีธรรมชาติครับ

ตั้งหัวข้อ  knott Mon Mar 14, 2011 1:28 pm

ณ.ตอนนี้เรามีสีธรรมชาติ(จากเปลือกไม้)ที่ใช้ย้อมผ้าอยู่ในรูปเเบบสําเร้จ(เป็นผง)เเล้วหรือยังครับ ถ้ามี หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ขอบพระคุณครับ

knott

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน